• takarda marufi

PLA Takarda Kofin Kofin Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru |Tubo

Kewayon mu nakofi kofi na takarda tare da rufin PLAya haɗa da kyakkyawan zaɓi na kofuna waɗanda za a iya zubar da su don rage tasirin waɗannan samfuran akan muhalli.

Kofuna na kofi da ake zubarwa suna zama abin damuwa a tsakanin abokan ciniki da masu kasuwanci saboda yawancin kofuna na kofi na iya ɗaukar har zuwa shekaru 30 don bazuwa.Tare da kofuna na kofi da yawa suna yin hanyarsu ta share ƙasa yau da kullun, lokaci yayi da za a samar da madadin mafita.

Anan a Tuobo Paper Packaging muna ba da tarin tarin abubuwan ban mamakiPLA takarda kofi kofiwanda ba wai kawai yin aiki da kallon ban mamaki ba, har ma yana haifar da ƙarancin lalacewa ga muhalli.Muna ba da zaɓi mai yawa nakofin takarda na al'adakamar samfura, launuka, girma da ƙarewa don dacewa da alamar kasuwancin ku da hotonku, kuma suna iya taimakawa tare da duka tsari daga ƙira da zaɓi har zuwa samarwa na ƙarshe.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kofin kofi na Takarda PLA

PLA taƙaitaccen bayani ne wanda ke tsaye ga polylactic acid kuma resin ne da aka yi shi da yawa daga sitacin masara ko wasu sitaci na tushen shuka.Ana amfani da PLA don yin fayyace kwantena masu takin ruwa kuma ana amfani da rufin PLA a cikin takarda ko kofuna na fiber da kwantena azaman layin da ba za a iya jurewa ba.PLA abu ne mai lalacewa kuma yana da cikakken takin.

Kare muhalli ba halin yanzu ba ne – larura ce.Tare da sake yin amfani da su, takin zamani dakayan marufi masu lalacewa, za ku iya rage tasirin muhalli yayin da kuke ci gaba da yin hidimar kofi mai girma.

Ganokofuna kofi na takarda mai lalacewadaga Tuobo Packaging.Kayayyakin mu masu ingancin muhalli cikakke ne don isar da kofi, ɗaukar kaya, da abinci.An ƙera shi don zama mai takin kasuwanci, mai dorewa a inda zai yiwu kuma ya haɗa da kayan kamar PLA da takarda kraft, ana samun kofuna na kofi tare da ragi mai yawa don haka da ƙarin siyayya, ƙarin adanawa.ATuobo Paper Packaging, Muna ba da kofuna na takarda guda ɗaya da bango biyu waɗanda za a iya daidaita su tare da alamar ku.Hakanan zaka iya yin oda kraft takarda kofi kofi hannayen riga don ƙarin ƙarfi da kariya.Ko kuna shirya wani biki na waje wanda ke ba da ingantacciyar hadaddiyar giyar, ko kuna da gidan cafe tare da abubuwan sha na yau da kullun, kofuna na takarda na al'ada sun dace da kowane lokaci.

Buga: Cikakken-Launuka CMYK

Zane na Musamman:Akwai

Girma:4oz -24oz

Misali:Akwai

MOQ:10,000 inji mai kwakwalwa

Nau'in:Single-bango;Bango biyu;Hannun Kofin / Cap / Bambaro Ya Ware

Lokacin Jagora: 7-10 Kasuwanci Kwanaki

Leave us a message online or via WhatsApp 0086-13410678885 or send an E-mail to fannie@toppackhk.com for the latest quote!

Tambaya&A

Tambaya: Shin PLA filastik ne?
A: Ba kamar robobi da aka fi amfani da su ba, polylactic acid “filastik” ba filastik ba ne kwata-kwata, kuma a maimakon haka madadin filastik ne da aka yi daga albarkatun da ake sabunta su wanda zai iya haɗawa da wani abu daga sitacin masara zuwa rake.

Tambaya: Shin kofunan takarda sun dace da yanayi?
A: Kofin takarda zabi ne mai dorewa saboda ana iya sake yin fa'ida.Hakanan zaɓi ne mai ɗorewa saboda an yi su ne daga albarkatun da za a iya sabunta su, wanda nomansa ke amfanar muhalli.

Tambaya: Shin kofuna na takarda sun fi kyau ga muhalli fiye da filastik?
A: Takarda kofuna na iya biodegrade.Wannan yana rage tasirin muhallinsu, yayin da suke rushewa cikin lokaci, yayin da kofuna na filastik suna zama a cikin wuraren zubar da ƙasa na shekaru.

Q: Za ku iya samar da samfurori?
A: E, mana.Kuna marhabin da yin magana da ƙungiyarmu don ƙarin bayani.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana