kai hatimin jakunkuna gilashin
al'ada buga gilashin jakunkuna
gilashin bags

Babban Marufi don Dorewar Burinku

Gilashintakarda ce mai santsi, mai ɗaukar nauyi da aka yi daga tsarin masana'anta da ake kira super calendering.Ana dukan ɓangaren litattafan almara don karya zaruruwa, sannan bayan dannawa da bushewa, gidan yanar gizon takarda yana wucewa ta cikin tarin matsi mai ƙarfi.Wannan matsi na filayen takarda yana samar da wuri mai santsi sosai.Wannan takarda mai sheki ana kiranta Glassine wacce ke da iska, ruwa da maiko.Don haka, Glassine yana da abokantaka na yanayi, ba shi da acid, ana iya sabuntawa, mai sake yin amfani da shi da abu mai lalacewa.

Duk mugilashin bagssuna da cikakkiyar halitta da takin zamani wanda ke nufin sun rushe zuwa CO2, H20, da biomass waɗanda za a iya sake amfani da su a cikin tsarin muhalli don yin sabbin tsire-tsire.

Waɗannan su ne cikakke ga, kayan aikin ofis, samfuran dijital da, kayan aikin wanka, masana'antar sutura, samfuran kwaskwarima, da buƙatun yau da kullun na sauran amfani.

Jakunkunan Gilashin Mu Mafi Shahararru

Ba wai kawai yin amfani da marufi na gilashin yana ba alamar ku damar jin daɗi tare da ƙarewar sa mai sheki ba, har ila yau babban kayan aikin talla ne godiya ga takarda 100% da ginin da ba shi da filastik.Musamman a cikin masana'antar keɓe, mutane suna ƙara fahimtar illar da robobi ke yi a muhallinmu.Layukan tufafi masu ɗorewa suna samun ci gaban da ba a taɓa ganin irinsa ba duk da hauhawar farashin da ƙila an yi la'akari da shi azaman hana masu siyayya.

gilashin bags biodegradable

Gilashin Jakunkuna na Halitta

al'ada buga gilashin jakunkuna

Jakunkunan Gilashin Buga na Musamman

glassine bags eco sada zumunci

Glassine Bags Eco Friendly

marufi na safa - ƙananan jakunkuna na gilashi

Kunshin Safa-Ƙananan Jakunkunan Gilashin

Takaddar GRS

An tantance Huizhou Tuobohas kuma an same shi da dacewa da ka'idojin Recycled Standar (GRS)

m

 Anyi tare da takarda mai jujjuyawar da ke ba da izinin bincika lambar barcode mai sauƙi da ganuwa samfurin.

 

Mai sabuntawa

An yi shi daga kayan albarkatun da ake iya sabuntawa waɗanda za a iya sake girma.

Filastik-Free

 Filayen takarda ba su ƙunshi ƙarin polymers na roba ba.Maiyuwa ya haɗa da adhesives na roba.

Maimaituwa

Zaɓuɓɓukan fakitin takarda na Tuobo 100% ana iya sake yin amfani da su a gefe kuma an yi su daga kayan sabuntawa. 

Abun iya lalacewa

Kyauta daga sutura da rini, gilashin yana da 100% na halitta.

Tuobo's Custom Glassine Bags Capabilities

Zaɓuɓɓukan kauri daban-daban: 40g/60g/80g

Ka sa a buga su na al'ada ko zazzafan hatimi tare da tambarin ku ko saya da yawa don rangwamen girma

Buga ɗinmu mai cikakken launi, tasirin bugawa na musamman da sutura suna cimma tasirin gani don sanya marufi na tufafin ku ya fice da ƙara ƙwarewar abokan cinikin ku gabaɗaya.

Yi aiki tare da mu akan ayyuka na musamman, gami da bugu na al'ada, ƙarin girma, jigilar dillali, da ƙari.

Daga ƙarami kamar 1.2" x 1.5" zuwa babba kamar 13" x 16" da duk abin da ke tsakanin, ƙungiyarmu za ta taimake ka ƙirƙira cikakkiyar girman don dacewa da samfurinka.

bayyana gaskiya

Bayyana gaskiya daban-daban

gilashin bags size

Dogaran Abokin Hulɗar Ku Don Maƙallin Takarda na Musamman

Tuobo Packaging wani kamfani ne wanda aka amince da shi wanda ke tabbatar da nasarar kasuwancin ku a cikin ɗan gajeren lokaci ta hanyar samar da abokan ciniki tare da mafi yawan abin dogara.Ba za a sami ƙayyadaddun girma ko siffofi ba, ko zaɓin ƙira.Kuna iya zaɓar tsakanin adadin zaɓuɓɓukan da mu ke bayarwa.Ko da za ku iya tambayar ƙwararrun masu zanen mu su bi ra'ayin ƙira da kuke da shi a zuciyar ku, za mu fito da mafi kyau.Tuntube mu yanzu kuma sanya samfuran ku saba wa masu amfani da shi.

 

kayan bugawa2
kayan bugawa
kayan bugawa1
Kayayyaki

Duk samfuran an tantance su don inganci da tasirin muhalli.Mun himmatu ga cikakken bayyana gaskiya game da dorewar halaye na kowane abu ko samfurin da muke samarwa.

Keɓancewa

Ƙarfin samarwa

Mafi ƙarancin tsari: raka'a 10,000

Ƙarin fasalulluka: tsiri manne, ramukan iska

Lokutan jagora

Lokacin jagoran samarwa: kwanaki 20

Misalin lokacin jagora: kwanaki 15

Bugawa

Hanyar bugawa: Flexographic

Pantones: Pantone U da Pantone C

Aikace-aikacen masana'antu

E-kasuwanci, Retail

Jirgin ruwa

Jirgin ruwa a duniya.

Menene matsakaicin girma ko nauyin samfuran ku zasu iya ɗauka?

Daban-daban kayan marufi da tsari suna da la'akari na musamman.Sashin keɓancewa yana nuna girman alawus ga kowane samfur da kewayon kauri na fim a cikin microns (µ);waɗannan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa guda biyu suna ƙayyade ƙimar girma da ƙimar nauyi.

Zan iya samun masu girma dabam?

Ee, idan odar ku don marufi na al'ada ya dace da MOQ don samfuran ku za mu iya tsara girman da bugawa.

Yaya tsawon lokacin jigilar kaya don odar marufi na al'ada?

Lokacin jagoran jigilar kayayyaki na duniya ya bambanta dangane da hanyar jigilar kaya, buƙatun kasuwa da sauran masu canjin waje a wani lokaci.

Tsarin Oda mu

Neman marufi na al'ada?Sanya shi iska ta hanyar bin matakai huɗu masu sauƙi - nan ba da jimawa ba za ku kasance kan hanyar ku don biyan duk buƙatun ku!0086-13410678885ko sauke cikakken imel aFannie@Toppackhk.Com.

Keɓance Kundin ku

Zaɓi daga cikin ɗimbin zaɓi na hanyoyin marufi kuma keɓance shi tare da fa'idodin zaɓuɓɓukanmu don ƙirƙirar marufi na mafarki.

Ƙara zuwa Quote kuma ƙaddamar

Bayan keɓance fakitin ku, kawai ƙara shi zuwa faɗaɗa kuma ƙaddamar da zance don ƙwararrun maruƙanmu ya sake dubawa.

Shawara da Masanin mu

Sami shawarwarin ƙwararru akan zance naku don adana farashi, daidaita inganci da rage tasirin muhalli. 

Ƙirƙira & jigilar kaya

Da zarar komai ya shirya don samarwa, bari mu sarrafa dukkan samarwa da jigilar kaya!Kawai zauna ku jira odar ku!

An kuma tambayi mutane:

Menene Glassine?

Ba kamar sunansa ba, gilashin ba gilashi ba ne - amma yana da wasu siffofi masu kama da gilashi.Glassine wani abu ne na tushen ɓangaren litattafan almara wanda aka yi kuskure don wasu kayan aiki, kamar takarda kakin zuma, takarda, har ma da filastik.Saboda kamanninsa na musamman da jin daɗinsa, ƙila ba zai zama kamar takarda na yau da kullun ba.

Glassine takarda ce mai sheki, mai haske da aka yi daga ɓangaren itace.Yana da sake sake yin amfani da shi kuma yana iya lalacewa ta halitta, pH tsaka tsaki, mara acid, kuma mai juriya ga danshi, iska, da mai, yana mai da shi mafi kyawun marufi na filastik.Glassine ba daya bane da takarda kakin zuma ko takarda saboda ba shi da sutura (kakin zuma, paraffin, ko silicone) da laminate na filastik.

Menene Jakunkuna na Glassine

Glassine datakarda mai sheki, mai haske da aka yi daga ɓangaren itace.Yana da sake sake yin amfani da shi kuma yana iya lalacewa ta halitta, pH tsaka tsaki, mara acid, kuma mai juriya ga danshi, iska, da mai, yana mai da shi mafi kyawun marufi na filastik.

Me ake Amfani da Jakunkunan Gilashin

Da yake ba a gama su da kakin zuma ba ko kuma an gama su da sinadarai a lokacin masana'anta, jakunkunan gilasai suna da cikakkiyar sake yin amfani da su, takin zamani da kuma gurɓatacce.Mafi amfani ga… kayan gasa, tufa, alewa, goro da sauran kayan ciye-ciye, kayan hannu da manyan abubuwa.

Shin Jakunkuna na Glassine da Ambulan Glassine basu da ruwa?

Jakunkuna na gilashi da ambulan sunemai jure ruwa amma ba kashi 100 ba.

Me Aka Yi Jakunkunan Gilashin

Glassine takarda ce mai sheki, mai ɗaukar nauyi da aka yi dagaitace ɓangaren litattafan almara.

Menene Girman Jakunkunan Gilashin Suna Shiga

Tuobo Packaging na iya yin al'ada jakunkuna na gilashi da ambulan dagakarami kamar 1.2" x 1.5" zuwa babba kamar 13" x 16"da duk abin da ke tsakanin.

Yaya Glassine Ya bambanta da Takarda Takaddar?

Juriya ga danshi da maiko:Daidaitaccen takarda yana sha ruwa.A fasaha, takarda tana shayar da tururin ruwa daga iska ta hanyar da ake kira hygroscopicity, wanda ke sa substrate ya faɗaɗa ko kwangila bisa la'akari da yanayin zafi na kewaye.

Tsarin supercalendering wanda ke canza cellulose na glassine yana sa ya zama ƙasa da sauƙi ga hygroscopicity.

Dorewa da ƙarfi fiye da daidaitaccen takarda mai nauyi ɗaya:Saboda gilashin ya fi girma fiye da daidaitaccen takwarar takarda (kusan sau biyu a matsayin mai yawa!), Yana da ƙarfin fashewa da ƙarfi.Kamar kowane takarda, gilashin yana samuwa a cikin ma'auni daban-daban, don haka za ku sami zaɓuɓɓukan gilashi a nau'o'in inganci, yawa, da matakan ƙarfi.

Mara haƙori:“Haƙori” na takarda yana bayyana yanayin jikin takarda.Mafi girman "haƙori," mafi ƙarancin takarda.Domin gilashin ba shi da hakori, ba ya da lalacewa.Wannan fasalin yana taimakawa ga duk samfuran amma yana da mahimmanci musamman lokacin da ake amfani da kayan don kare fasaha mai laushi ko ƙima.

Ba ya zubar: Madaidaicin takarda na iya zubar da ƴan ƙananan filaye ( shafa zane a kan akwatin jigilar kaya, kuma za ku ga abin da nake nufi).An matse zaruruwan takarda da gilashi, suna barin ƙasa mai santsi, mai sheki wanda baya zubowa kan abubuwan da ya taɓa.

Mai fassara:Gilashin da ba a ƙara magani ba ko ɗaure shi ba shi da kyau, yana bawa wani damar hango abin da ke gefe guda.Duk da yake ba a bayyana ba (kamar filastik), gilashin yana da kyau sosai don yin aiki da kyau a ayyuka daban-daban - daga kayan gasa zuwa kayan tarihi zuwa marufi.

A tsaye:Jakunkuna masu sirara bayyanannu sun shahara don samar da a tsaye.Jakunkuna suna manne da juna, suna manne da samfuran, kuma suna iya shiga cikin sauri a duk faɗin wurin aiki.Ba haka ba da gilashin.

Ls Glassine Daidai da Takarda Takarda?

A'a, gilashin abu ne mai ɗorewa da aka yi 100% daga takarda, yayin da, takarda takarda takarda ce ta cellulose wadda aka yi da sinadarai kuma an saka shi da silicone don ƙirƙirar wani wuri maras sanda.Yana da wahala a buga a kan ko manne da lakabin kuma ba a sake yin amfani da shi ko takin.

Ls Glassine da Takarda Kakin Kaki iri ɗaya?

A'a, gilashin abu ne mai ɗorewa wanda aka yi 100% daga takarda, yayin da, takarda kakin zuma ana lulluɓe shi da wani ɗan ƙaramin paraffin ko kakin zuma na tushen waken soya.Hakanan yana da wahala a buga a kan ko manne da lakabin kuma ba a sake yin amfani da shi ko takin.

Shin Envelopes na Glassine ba za a iya lalata su ba?

Ee, envelopes na gilashin da jakunkuna na gilashi suna da 100% biodegradable.

Har yanzu kuna da Tambayoyi?

Idan ba za ku iya samun amsar tambayar ku a cikin FAQ ɗinmu ba? Idan kuna son yin odar marufi na al'ada don samfuran ku, ko kun kasance a matakin farko kuma kuna son samun ra'ayin farashi,kawai danna maɓallin da ke ƙasa, kuma bari mu fara hira.

Tsarin mu an keɓance shi da kowane abokin ciniki, kuma ba za mu iya jira don kawo aikin ku zuwa rayuwa ba.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana